Thông báo về việc tổ chức khoá tập huấn "Cập nhật chẩn đoán và điều trị các bệnh thường gặp bằng Y học cổ truyền kết hợp Y học hiện đại"
[ Cập nhật vào ngày (13/04/2024) ]
Nhằm trang bị kiến thức và cập nhật chẩn đoán và điều trị một số bệnh thường gặp bằng Y học cổ truyền kết hợp Y học hiện đại, Trường Đại học Y Dược Cần Thơ tổ chức khóa tập huấn cấp Giấy chứng nhận “Cập nhật chẩn đoán và điều trị các bệnh thường gặp bằng Y học cổ truyền kết hợp Y học hiện đại” với nội dung cụ thể trong file thông báo đính kèm
Dương Diễm Ái - Khoa Y học cổ truyền
-
Gửi ý kiến của bạn về bản tin
-
In bài viết